ઘણી ગ્લેમરસ છે મિથુન ચક્રવર્તી ની દત્તક લીધેલી પુત્રી, સુંદરતા માં સારા-જાહ્નવી ને મૂક્યુ પાછળ

મિથુન ચક્રવર્તી પોતાના જમાના ના ફેમસ અભિનેતા હતા. મિથુન ને અત્યાર સુધી ના પોતાના ફિલ્મી કરિયર માં ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે. મિથુન એક સારા કલાકાર હોવાની સાથે એક સારા ડાન્સર પણ હતા. એમનો પોતાનો જ એક અલગ દસ સ્ટાઈલ હતો. એ ડિસ્કો ડાન્સર ના નામ થી ફેમસ હતા. એમના ડાન્સ સ્ટાઇલ ને આજે પણ લોકો કોપી કરે છે. મિથુન ચક્રવર્તી નું નામ એમ તો ઘણી અભિનેત્રીઓ ની સાથે જોડાયુ, પરંતુ કહેવા માં આવે છે કે શ્રીદેવી એમની સૌથી વધારે નજીક હતી. ફિલ્મ ‘ગુરુ’ ની શૂટિંગ ના સમયે શ્રીદેવી અને મિથુન ની મિત્રતા થઇ અને એકબીજા ની નજીક આવી ગયા, પરંતુ બંને એ ક્યારેય પણ પોતાના અફેર ને સ્વીકાર્યું નથી.

કહેવા માં આવે છે કે એ શ્રીદેવી થી એટલી હદ સુધી પ્રેમ કરતા હતા કે તેમણે પોતાની પત્ની યોગીતા બાલી થી છૂટાછેડા નો પણ નિર્ણય લઇ લીધો હતો. જ્યારે યોગીતા ને આ વાત ની ખબર પડી તો એમણે આત્મહત્યા કરવા ના પ્રયત્ન કર્યા. આ વાત થી મિથુન એટલા ડરી ગયા કે યોગીતા ને છોડવા ની હિંમત ન કરી શક્યા અને શ્રીદેવી થી દુર થઈ ગયા. પરંતુ સૂત્રો ની માનીએ તો શ્રીદેવી અને મિથુન ના લગ્ન થઇ ગયા હતા. આજે પણ વિકિપીડિયા પર સર્ચ કરવા ઉપર મિથુન ની બે પત્નીઓ ના નામ આવે છે, જેમાં પહેલું નામ શ્રીદેવી અને બીજું નામ યોગીતા બાલી છે.

મિથુન ના છે કુલ 4 બાળકો

બતાવી દઈએ કે, મિથુન ચક્રવર્તી ના કુલ 4 બાળકો છે જેમના નામ મહાક્ષય ચક્રવર્તી, દિશાની ચક્રવર્તી, ઉશ્મે ચક્રવર્તી, અને નમાશી ચક્રવર્તી છે. મહાક્ષય એ વર્ષ 2008 માં ‘જીમ્મી’ થી બોલિવૂડ માં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. એના પછી એ ‘ધ મર્ડરર’, ‘હોન્ટેડ’, ‘લૂંટ’ અને ‘રોકી’ જેવી ફિલ્મો માં દેખાયા પરંતુ બોલીવુડ માં પોતાનો સિક્કો ન જમાવી શક્યા. ત્યાંજ, આ દિવસો માં ચર્ચા થઈ રહી છે કે દિશાની પણ જલ્દી બોલિવૂડ માં એન્ટ્રી કરી શકે છે. તમને બતાવી દઈએ કે દિશાની મિથુન ચક્રવર્તી ની સગી નહીં પરંતુ દત્તક લીધેલી પુત્રી છે. દિશાની જોવા માં ઘણી સુંદર છે અને આ કારણ થી બોલિવૂડ ડાયરેક્ટર એને પોતાની ફિલ્મ માં કાસ્ટ કરવા માટે આતુર છે.

ઘણી ગ્લેમરસ છે પુત્રી દિશાની

કહેવા માં આવે છે કે મિથુન ચક્રવર્તી ને દિશાની કોઈ કચરા ના ઢગલા માંથી મળી હતી. એના પછી એમણે દિશાની ને અપનાવ્યુ અને પોતાનું નામ આપ્યું. દિશાની સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને સોશિયલ મીડિયા પર આના હજારો ફોલોઅર્સ છે. દિશાની ઇન્સ્ટાગ્રામ પર રોજ-બરોજ પોતાના ગ્લેમરસ ફોટા પોસ્ટ કરતી રહે છે. બતાવી દઈએ કે, દિશાની ને એક્ટિંગ માં ઘણો રસ છે અને એ ન્યુયોર્ક ફિલ્મ એકેડમી માં એક્ટિંગ નો કોર્સ કરી રહી છે. તમને બતાવી દઈએ કે દિશાની એક શોર્ટ ફિલ્મ માં પણ કામ કરી ચૂકી છે. આજ ના આ પોસ્ટ માં અમે તમારા માટે દિશાની ચક્રવર્તી ના કેટલાક સુંદર ફોટા લઈ ને આવ્યા છીએ, જેને જોયા પછી તમે પણ એમની સુંદરતા ના દિવાના થઈ જશો.

જુઓ દિશાની ના કેટલાક સુંદર ફોટા

 

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે, પસંદ આવવા ઉપર લાઇક અને શેર કરવા નું ના ભૂલો.

The post ઘણી ગ્લેમરસ છે મિથુન ચક્રવર્તી ની દત્તક લીધેલી પુત્રી, સુંદરતા માં સારા-જાહ્નવી ને મૂક્યુ પાછળ appeared first on Jo Baka Media – જો બકા મીડિયા.

Leave a comment