શૂટિંગ ના સમયે પ્રેગ્નેંટ થઈ ગઈ બોલિવુડ ની આ અભિનેત્રીઓ, આમાં થી એક તો હતી અપરણિત

બોલિવૂડ ની બધી ખબર ની વચ્ચે કોઈ એવી ખબર પણ સામે આવી જાય છે જેને દરેક તો નથી જાણવા માગતા પરંતુ ફિલ્મી દુનિયા માં કોઈ ને રસ છે તો તમારે જરૂર આના વિશે જાણવું જોઈએ. શૂટિંગ ના સમયે એક્ટર એક્ટ્રેસ ને ઘણું બધું સહન કરવું પડે છે પરંતુ ખાસ કરીને એક્ટ્રેસીસ અહીંયા આવ્યા પછી ઘણી મુશ્કેલીઓ નો સામનો કરવો પડે છે. અમે તમને કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ ના વિશે બતાવીએ જે શૂટિંગ ના સમયે જ પ્રેગનેન્ટ થઇ ગઇ હતી. એમની આ ખબર હવા ની જેમ ઉડી.

શૂટિંગ ના સમયે પ્રેગ્નેન્ટ થઈ ગઈ હતી બોલિવૂડ ની અભિનેત્રીઓ

બોલિવુડ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી માં ઘણા એવા કિસ્સા છે જેને સાંભળી ને તમે હેરાન રહી જશો આજે તમને બોલિવુડ નો આવો જ એક કિસ્સો બતાવીશું જેમાં બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી ની પોપ્યુલર એક્ટ્રેસીસ શૂટિંગ ની વચ્ચે જ પ્રેગ્નેટ થઈ ગઈ હતી.

જયા બચ્ચન

વર્ષ 1975 માં આવેલી ફિલ્મ શોલે ની શૂટિંગ ના સમયે જયા બચ્ચન પ્રેગનેન્ટ હતી. ફિલ્મ માં એમણે એક વિધવા છોકરી નું પાત્ર કર્યું હતું અને દરેક સમય સાડી પહેરતી હતી. વાસ્તવ માં એમણે પોતાનું બેબી બંપ છુપાવી ને રાખ્યું હતું. આના પછી જયા એ અભિષેક ને જન્મ આપ્યો.

શ્રીદેવી

વર્ષ 1997 મા ફિલ્મ જુદાઈ ની શૂટિંગ ના સમયે શ્રીદેવી પ્રેગનેન્ટ થઇ ગઇ હતી, એમનું બોની કપૂર ની સાથે અફેર હતું અને એમના ઘરે જ રેહતી હતી. આ ફિલ્મ ને શ્રીદેવી એ પૂરું કર્યું અને પછી એ વર્ષે પ્રેગનેન્ટ થવા છતાં બોની કપૂર ની સાથે લગ્ન કરી લીધા. આ ફિલ્મ માં શ્રીદેવી ના સિવાય ઉર્મિલા માતોડકર હતી એમનું નામ જાહ્નવી રાખવા માં આવ્યું હતું. એનાથી પ્રભાવિત થઈ ને શ્રીદેવી એ પોતાની પુત્રી નું નામ જાહ્નવી રાખ્યું.

જુહી ચાવલા

બોલિવૂડ ની ચુલબુલી ગર્લ જુહી ચાવલા એ વર્ષ 2001 માં આવેલી ફિલ્મ આમદની અટ્ટની ખર્ચા રૂપૈયા માં કામ કર્યું હતું. પરંતુ શૂટિંગ ના સમયે પ્રેગનેન્ટ થઇ ગઈ પરંતુ એમણે ફિલ્મ પૂરી કરી હતી. માત્ર આટલું જ નહીં પરંતુ જુહી એ ફિલ્મ ઝંકાર બિટ્સ ની શૂટિંગ પણ પૂરી કરી હતી અને એ સમયે એ બીજી વાર પ્રેગ્નેન્ટ હતી.

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન

વર્ષ 2012 માં આવેલી ફિલ્મ હિરોઈન માં કરીના કપૂર લીડ રોલ માં હતી પરંતુ નિર્દેશક મધુર ભંડારકર એ એના થી પહેલા એમા એશ્વર્યા રાય ને લીધું હતું. ઐશ્વર્યા ફિલ્મ સાઇન કરી અને શૂટિંગ સ્ટાર્ટ કરી દીધી પરંતુ પછી એમની પ્રેગ્નેન્સી ના કારણો એ ફિલ્મ છોડવી પડી હતી. જેના કારણે મધુર ભંડારકર ને ઘણું નુકશાન થયું અને આના માટે ઘણો વિવાદ પણ થયો, પરંતુ પછી બધું સારું થઈ ગયું.

The post શૂટિંગ ના સમયે પ્રેગ્નેંટ થઈ ગઈ બોલિવુડ ની આ અભિનેત્રીઓ, આમાં થી એક તો હતી અપરણિત appeared first on Jo Baka Media – જો બકા મીડિયા.

Leave a comment