આવી હતી તમારા ફેવરેટ ટીવી સ્ટાર્સ ની શરૂઆત, કોઈ એ એન્કરિંગ તો કોઈ એ ફેક્ટરી માં કામ કરીને કમાવ્યા પૈસા

કોઈપણ વ્યક્તિ શરૂઆત થી સફળ નથી હોતું. સફળ થવા ની પહેલા દરેક વ્યક્તિ નો એક ભૂતકાળ હોય છે. લોકો ને લાગે છે કે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી માં રોલ મેળવવા માટે માત્ર સ્ટાર કિડ્ઝ હોવું પૂરતું છે. પરંતુ તમારા આ વિચાર એકદમ ખોટા છે. બોલિવૂડ અને ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી માં કેટલાક એવા સ્ટાર્સ પણ છે જેમણે પોતાની જાતે જમીન થી લઈને આકાશ સુધી નો સફર નક્કી કર્યો. આજે અમે તમને એવા જ ટીવી સ્ટાર્સ ના વિશે બતાવીશું, જેમણે શરૂઆત ના દિવસો માં ઘણી સ્ટ્રગલ કરી. આજ ના આર્ટીકલ માં બતાવીશું કે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી માં નામ કમાવવા ની પહેલા આપણા બધા ના ફેવરિટ સ્ટાર શું કામ કરતા હતા અને એમની પહેલી કમાણી કેટલી હતી.

કપિલ શર્મા

કપિલ શર્મા એક એવું નામ છે જેમને આજે લોકો ઘર ઘર માં ઓળખે છે. કપિલ શર્મા જે મુકામ પર છે ત્યાં પહોંચવા માટે તેમણે ઘણો સંઘર્ષ કર્યો છે. તેમની મહેનત નું પરિણામ છે જે લોકો એમને દુનિયાભર માં જાણે છે. હમણાં જ કપિલે પોતાના શો પર બતાવ્યુ હતું કે એમની પહેલી કમાણી માત્ર 1500 રૂપિયા હતી એને આ પૈસા એમણે પ્રિન્ટ ફેક્ટરી માં કામ કરી ને કમાયા હતા.

હિના ખાન

બિગ બોસ 9 ની રનરઅપ રહી ચૂકેલી હિના ખાન પણ નાના પડદા નું એક મોટું નામ છે. હિના ખાન ને પોપ્યુલારિટી સ્ટાર પ્લસ પર આવતી સિરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ’ થી મળી. આ સીરિયલ ના પછી એ ઘર ઘર માં અક્ષરા ના નામ થી ઓળખાવા લાગી. હમણાં જ ‘કાંસ’ માં ભાગ લઈને એ ઘણી હેડલાઇન્સ માં આવી. રિપોર્ટ ના પ્રમાણે હિના ખાન ની પહેલી સેલેરી 45 હજાર રૂપિયા હતી, જે એમને સીરીયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ’ માં કામ કરવા ના સમયે મળી હતી.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી નામ ટીવી ની સૌથી ફેમસ અભિનેત્રીઓ માં સામેલ છે. હમણા સ્ટાર પ્લસ ના શો ‘યે હે મોહબતે’ માં ઈશિતા ભલ્લા નું પાત્ર કરી રહી છે. આજે એમની ફેન ફોલોઈંગ ફેમસ બોલીવુડ અભિનેત્રી થી ઓછી નથી. દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી એ પોતાના કરિયર ની શરૂઆત ‘બનુ મે તેરી દુલ્હન’ સીરીયલ થી કરી હતી. બતાવી દઈએ કે, દિવ્યાંકા ને કમાણી ના રૂપ માં સૌથી પહેલા માત્ર 250 રૂપિયા મળ્યા હતા, જે એમને ભોપાલ માં ઓલ ઇન્ડિયા રેડિયો ના એક કાર્યક્રમ માં એન્કરિંગ કરી ને કમાવ્યા હતા.

કવિતા કૌશિક

38 વર્ષ ની કવિતા કૌશિક નાના પડદા ની ફેમસ અભિનેત્રી છે.  એ ‘FIR’ માં ઈન્સ્પેકટર ‘ચંદ્રમુખી ચૌટાલા’ નો ફેમસ પાત્ર કરી ને ઘર ઘર મા ફેમસ થઇ હતી. એ કોમેડી શો હતો અને એમાં કવિતા ના બોલવા નો અંદાજ બધા ને ઘણો પસંદ આવતો હતો. આના સિવાય, એ  ‘કહાની ઘર ઘર કી’, ‘ઝલક દિખલાજા’ અને ‘કુમકુમ- એક પ્યારા સા બંધન’ જેવા શો માં પણ કામ કરી ચૂકી છે. કોલેજ ના દિવસો માં કવિતા એ પોતે નોકરી કરી હતી. એક ચેનલ માં હોસ્ટ કરી ને એમણે 1500 રૂપિયા કમાવ્યા હતા.

શિખા સિંહ

શિખા સિંહ જી ટીવી ના ફેમસ સીરીયલ ‘કુમકુમ ભાગ્ય’ માં કામ કરી ચૂકી છે. શિખા એ ઇન્ટરવ્યૂ ના સમયે બતાવ્યું હતું કે એમને આઠ વર્ષ પહેલાં કમાણી ના રૂપ માં સૌથી પહેલા 50000 રૂપિયા મળ્યા હતા. આ રૂપિયા એમને ‘સલામ જિંદગી’ શો માટે મળ્યા હતા.

મુસ્કાન અરોરા

મુસ્કાન અરોરા સીરીયલ ‘માતા કી ચોકી’ થી ફેમસ થઇ હતી. મુસ્કાન એ માત્ર 14 વર્ષ ની ઉંમર માં પોતાનો પહેલો ટીવી શૂટ કર્યો હતો, જેનાથી એમને માત્ર 1500 રૂપિયા કમાવ્યા હતા.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે તમને અમારો આ આર્ટીકલ પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા ઉપર લાઇક અને શેર કરવા નું ના ભૂલો.

The post આવી હતી તમારા ફેવરેટ ટીવી સ્ટાર્સ ની શરૂઆત, કોઈ એ એન્કરિંગ તો કોઈ એ ફેક્ટરી માં કામ કરીને કમાવ્યા પૈસા appeared first on Jo Baka Media – જો બકા મીડિયા.

Leave a comment