પિતા શાહિદ ની ફોટો કોપી છે પુત્ર ઝેન કપૂર, જુઓ 1 વર્ષ ના પિતા- પુત્ર ના ફોટા

આજ ના સોશિયલ મીડિયા ના સમય માં બધા ને પોતાના બાળકો ના ફોટા ઓનલાઈન શેર કરવા નું પસંદ હોય છે. લોકો ને પણ નાના બાળકો ઘણા ગમે છે. સ્ટાર્સ આમાં સૌથી આગળ હોય છે. એમની એક ઝલક જોવા માટે લોકો આતુરતા થી રાહ જુએ છે. આ કડી માં હમણાં બોલિવૂડ ના દમદાર હીરો શાહિદ કપૂર પોતાના પુત્ર ઝેન કપૂર (Zain Kapoor) ની સાથે એક ફોટો શેર કર્યો છે. તમારી જાણકારી માટે બતાવીએ ઝેન શાહિદ ની પત્ની મીરા રાજપૂત નો બીજો બાળક છે. આથી પહેલાં એક પુત્રી હતી જેનું નામ મિશા કપૂર છે. મિશા અત્યારે 3 વર્ષ ની છે જ્યારે ઝેન 1 વર્ષ નો જ છે.

શાહિદ એ ઝેન ની સાથે પોતાનો પણ બાળપણ નો એક ફોટો શેર કર્યો છે. રસપ્રદ વાત તો એ છે કે શાહિદ બાળપણ માં જેવા દેખાતા હતા ઝેન વર્તમાન માં એવા જ દેખાય છે. આ બંને એકબીજા ની કાર્બન કોપી છે. આ ફોટા ને પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરતા શાહિદે લખ્યું “અંતર બતાવો. જેવા પિતા એવો પુત્ર.” સાચું કહીએ તો જો શાહિદ નો ફોટો બ્લેક એન્ડ વાઈટ નહોત તો આપણે ક્યારેય ન બતાવી શક્યા હોત કે એમાં જમણી બાજુ વાળો ફોટો શાહિદ કપૂર નો છે જ્યારે ડાબી બાજુ વાળો ફોટો એમના પુત્ર નો છે.

હમણાં જ ઝેન અને એની મોટી બહેન મિશા એ પોતાનું પહેલું રક્ષાબંધન તહેવાર ઉજવ્યો. એના ફોટા પણ શાહિદે પોસ્ટ કર્યા. આ ફોટા માં 3 વર્ષ  ની મિશા ઘણી સારી રીતે પોતાના એક વર્ષ ના ભાઈ ઝેન ને રાખડી બાંધતી દેખાઈ રહી હતી. આ કામ માં મિશા ને માતા મીરા મદદ પણ કરી રહી હતી. આ ઘણો સ્વીટ ફોટો હતો. શાહિદ અને મીરા હંમેશા પોતાના બાળકો મિશા અને ઝેન ની સાથે સપોર્ટ કરવા માં આવે છે. એમાં શાહિદ ની પુત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી ફેમસ છે. હમણાં જ પોતાની માતા મીરા ની સાથે બહાર ફરવા નીકળી હતી, એ સમયે મીરા એ શોર્ટ સ્કર્ટ પહેર્યું હતું જેને લઈ ને સોશિયલ મીડિયા પર એમને ટ્રોલ કરવા માં આવ્યું હતું.

વર્કફ્રન્ટ ની વાત કરીએ તો શાહિદ ની ‘કબીર સિંગ’ એ હમણાં જ બોક્સ ઓફિસ પર ધૂમ મચાવી. એમની આ ફિલ્મ એ 372 કરોડ ની કમાણી કરી હતી. આ શાહિદ ની અત્યાર સુધી ની સૌથી મોટી ફિલ્મ માનવા માં આવી રહી છે. આ ફિલ્મ માં શાહિદ ની આપોઝિટ કિયારા અડવાણી હતી. ફિલ્મ ને સંદીપ રેડ્ડી એ ડાયરેક્ટ કર્યું હતું. આ તેલુગુ ફિલ્મ અર્જુન રેડ્ડી ની રિમેક હતી. શાહિદ ની આવનારી ફિલ્મ પણ તેલુગુ ફિલ્મ ‘જર્સી’ ની રિમેક હશે. આ ફિલ્મ નું ટાઇટલ હમણાં ફાઇનલ નથી કરવા માં આવ્યું. આ ફિલ્મ કરણ જોહર ની ધર્મા પ્રોડક્શન પ્રોડ્યૂસ કરી રહ્યું છે. કબીર સિંહ ની સફળતા ને જોતા અનુમાન લગાવવા માં આવી રહ્યું છે કે શાહિદ કપૂર ની આવનારી ફિલ્મ પણ બોક્સ ઓફિસ પર સફળતા ના ઝંડા ગાડી શકે છે. કબીર સિંહ ના પછી માર્કેટ માં શાહિદ ની વેલ્યુ વધી ગઈ છે. આ એમનું બોલિવૂડ માં શાનદાર કમબેક બતાવવા માં આવી રહ્યું છે.

The post પિતા શાહિદ ની ફોટો કોપી છે પુત્ર ઝેન કપૂર, જુઓ 1 વર્ષ ના પિતા- પુત્ર ના ફોટા appeared first on Jo Baka Media – જો બકા મીડિયા.

Leave a comment